Igiyoyin jan hankali na lantarki

Lantarki igiyoyi igiyoyi ne da ake amfani da su a fagen wutar lantarki, sadarwa, layin dogo, da sadarwa don sakin wayoyi, igiyoyi, da igiyoyin gani.A karo na farko, ana kiranta igiya mai jujjuya matakin matakin farko, ita kuma igiyar matakin farko ana kiranta igiya ta biyu.

Za'a iya raba igiya ta lantarki zuwa waɗannan rukuka: igiyar ruwa mai launin shuɗi, Dynneema Tracing igiya, igiya Wire, igiya ta hanyar igiya.

Layukan gogayya da muke amfani da su na wutar lantarki galibi sun haɗa da igiyoyi masu jujjuyawar ƙarfe na ƙarfe da injina da igiyoyin jan ƙarfe na Dyneema.

Mechanically braided karfe waya anti-karkatar da gogayya igiya: a lokacin da hõre tashin hankali a cikin wani free jihar, da juyawa kwana na anti-karkade waya igiyar ne sifili, da kuma roba karfin juyi ne sifili, wanda ya dace da daban-daban filayen da bukatar waya igiya. kada a juya;igiya yana da sassauci mai kyau kuma za'a iya saki Ba ya karkata ko raguwa bayan tashin hankali, kuma yana da tsawon rayuwar sabis, kuma yana iya amfani da sassa daban-daban na strands bisa ga yanayin aiki;Za a iya toshe igiyar waya ta ƙarfe na anti-karfe don yin tsayin aiki har zuwa kowane tsayi ba tare da ƙarin masu haɗawa ba.Hakanan za'a iya gyara lalacewar gida a lokacin amfani ta hanyar toshewa, ba tare da rage ƙarfin karya da sassaucin dukan igiya ba;da albarkatun kasa na anti-karkade karfe waya igiya ne galvanized jirgin sama karfe waya, wanda yana da halaye na high ƙarfi da lalata juriya.

Dyneema traction igiya: nauyi mai haske da ƙarfin ƙarfi (tare da diamita guda ɗaya da ƙarfin guda ɗaya, nauyinsa bai wuce 1/7 na kebul na ƙarfe ba), yana sa aikin ya fi dacewa da sauri;sifa-sha-biyu-sha-biyu lanƙwasa anti-karkade tsarin.Low elongation yana sa aikin ya fi sauri da aminci;gajiya mai lankwasawa, anti-lalata, aikin anti-ultraviolet, ba ruwan gishiri da rashin shaye-shaye duk fa'idodinsa ne, inganta ƙarfin igiya;Ana kula da igiya tare da resin, Kuma ƙara kariya ta kwasfa, ba wai kawai sauƙaƙe gyarawa da kulawa ba, har ma yana inganta rayuwar sabis kuma yana sa zuba jari ya fi tasiri;jurewar ƙarfin lantarki yana kawo ƙarin dacewa ga ginin ba tare da gazawar wutar lantarki ba, kuma a halin yanzu shine mafi kyawun samfurin don faɗaɗa rayuwa.

Ana amfani da igiyoyi masu jujjuya wutar lantarki galibi don watsa wutar lantarki da canzawa da sakin layin iska ta hanyar sadarwa da jujjuyawa a ƙarƙashin yanayi daban-daban masu rikitarwa;igiyoyi masu ɗaukar kaya don zazzagewa kai tsaye;ma'auni rataye layin anka;rataye insulators;igiya ta farko don ginin gada (layin helikwafta) da sauransu.


Lokacin aikawa: Agusta-01-2022
da